Babban Tsabtace BPE Bakin Karfe Tubing
Bayanin Samfura
Menene BPE? Amsar takaice ita ce BPE tana tsaye ne don kayan aikin bioprocessing. Amsar da ta fi tsayi ita ce jikin ka'idodin kayan aikin bioprocessing wanda Ƙungiyar Injin Injiniya ta Amurka ta haɓaka (ASME), wanda ya ƙunshi ƙwararrun masu sa kai a duk duniya a cikin sassan fasaha 36. BPE yana kafa ƙa'idodi don ƙirar kayan aikin da aka yi amfani da su a cikibioprocessing,magungunakumakayayyakin kula da kai, da sauran masana'antu tare da tsauraran ƙa'idodin tsabta. Asalin BPE bai haɗa da hanyoyin inganci da yawa don kawunan walda na orbital ba - amma waɗanda yanzu ke wurin suna nufin ingancin walda ya inganta sosai a cikin ƴan shekarun da suka gabata. Ya ƙunshi ƙirar tsarin, kayan aiki, ƙira, dubawa, tsaftacewa da tsaftacewa, gwaji, da takaddun shaida.
Tun farkon sakin su a cikin 1997, ka'idodin ASME BPE sun zama ma'auni a cikin masana'antar biopharmaceutical. Ma'auni yana ƙaddamar da 6 daban-daban yardawar ƙarewa, mafi yawan SF1 (mafi girman 20 Ra) da SF4 (mafi girman 15Ra + electropolish). Hakanan yana ƙaddamar da wasu sharuɗɗan yarda don ƙare saman.
Zhongrui ya samar da bututun bakin karfe ga masana'antar harhada magunguna na tsawon shekaru da yawa, yana ba da cika ko wuce tsauraran kayayyaki da samar da muhallin magunguna da fasahar kere-kere.
Don tabbatar da mafi girman inganci, bututun tsaftar mu ya wuce buƙatun ASTM A269 da A270 ta hanyar yin cikakken batir na ASTM tanƙwara da gwaje-gwaje na lalata da ASME SA249 ke buƙata. Gwaje-gwajen, haɗe tare da takamaiman buƙatun albarkatun ƙasa, Gwajin Eddy na yanzu a injin bututu, 100% borescoping kafin gogewar injin, da matsananciyar OD da jurewar bango, yana ba da damar ingantaccen samfur mai inganci. Muna kuma yin gwaje-gwajen lanƙwasa, flange, flange, da jujjuya gwaje-gwaje daidai da ASME SA249.
Matsayin Material
ASTM A269 TP316L (sulfur: 0.005% - 0.017%).
Annealing
Haske mai haske.
Tauri
Max. 90 HRB
Tube Surface
Shiryawa
Kowane bututu guda wanda aka rufe a kan iyakar biyu, an cika shi a cikin jakunkuna mai tsabta guda ɗaya kuma na ƙarshe cikin akwati na katako.
Certificate na Daraja
ISO9001/2015 Standard
ISO 45001/2018 Standard
Takaddun shaida na PED
Takaddun gwajin dacewa na TUV Hydrogen
FAQ
Amsar takaice ita ce BPE tana tsaye ne don kayan aikin bioprocessing. Amsar da ta fi tsayi ita ce, tsarin tsarin kayan aikin bioprocessing wanda Ƙungiyar Injiniyan Injiniya ta Amurka (ASME) ta ƙera, wanda ya ƙunshi ƙwararrun masu sa kai a duk duniya a cikin ƙananan filayen fasaha guda 36.
Tube yana samuwa a cikin masu girma dabam daga ¼ "zuwa 6" kuma a cikin duka SF1 da SF4. Bututun da aka goge ta Injini ko Electropolished don amfani a cikin magunguna, semi conductor, Biotechnology da sauran matakai masu tsafta.
OD 6.35mm-50.8mm