Bututun Mai Haske Mai Haske (BA) Mara Sumul
Bayanin Samfurin
Hasken annealing tsari ne na annealing da ake yi a cikin injin tsabtace iska ko kuma wani yanayi mai sarrafawa wanda ke ɗauke da iskar gas mara aiki (kamar hydrogen). Wannan yanayi mai sarrafawa yana rage yawan iskar shaka a saman zuwa mafi ƙarancin wanda ke haifar da haske da kuma ƙaramin Layer na oxide. Ba a buƙatar annealing bayan annealing mai haske tunda iskar shaka ba ta da yawa. Tunda babu picking, saman yana da santsi sosai wanda ke haifar da juriya ga tsatsa.
Maganin mai haske yana kiyaye santsi na saman da aka naɗe, kuma ana iya samun saman mai haske ba tare da an yi masa aiki ba bayan an gama aiki. Bayan an yi masa aiki mai haske, saman bututun ƙarfe yana riƙe da asalin hasken ƙarfe, kuma an sami saman mai haske kusa da saman madubi. A ƙarƙashin buƙatu na gabaɗaya, ana iya amfani da saman kai tsaye ba tare da an sarrafa shi ba.
Domin annealing mai haske ya yi tasiri, muna tsaftace saman bututun kuma ba tare da wani abu na waje ba kafin anealing. Kuma muna kiyaye yanayin annealing na tanda ba shi da iskar oxygen (idan ana son sakamako mai kyau). Ana samun wannan ta hanyar cire kusan dukkan iskar gas (ƙirƙirar injin tsabtace iska) ko kuma ta hanyar canja wurin iskar oxygen da nitrogen tare da busasshen hydrogen ko argon.
Injin tsabtace iska mai haske yana samar da bututu mai tsafta sosai. Wannan bututun ya cika buƙatun layukan samar da iskar gas mai tsafta kamar su santsi na ciki, tsafta, ingantaccen juriya ga tsatsa da rage fitar iskar gas da barbashi daga ƙarfe.
Ana amfani da samfuran a cikin kayan aiki na daidaitacce, kayan aikin likita, bututun mai tsarki na masana'antar semiconductor, bututun motoci, bututun iskar gas na dakin gwaje-gwaje, sarkar masana'antar sararin samaniya da hydrogen (ƙarancin matsin lamba, matsakaicin matsin lamba, babban matsin lamba) bututun ƙarfe mai ƙarfi (UHP) da sauran fannoni.
Muna da sama da mita 100,000 na kayan bututu, waɗanda za su iya saduwa da abokan ciniki tare da lokutan isarwa na gaggawa.
Kayan Aiki
| UNS | ASTM | EN |
| S30400/S30403 | 304/304L | 1.4301/1.4307 |
| S31603 | 316L | 1.4404 |
| S31635 | 316Ti | 1.4571 |
| S32100 | 321 | 1.4541 |
| S34700 | 347 | 1.4550 |
| S31008 | 310S | 1.4845 |
| N08904 | 904L | 1.4539 |
| S32750 | 1.441 | |
| S31803 | 1.4462 | |
| S32205 | 1.4462 |
Ƙayyadewa
ASTM A213 /ASTM A269/ASTM A789/EN10216-5 TC1 ko kuma kamar yadda ake buƙata.
Tauri da Tauri
| Tsarin Samarwa | Taushin Ciki | Fuskar OD | Tauri mafi girma | ||
| Nau'i na 1 | Nau'i na 2 | Nau'i na 3 | Nau'i | HRB | |
| ASTM A269 | Ra ≤ 0.35μm | Ra ≤ 0.6μm | Babu buƙata | Yaren goge na inji | 90 |
Tsarin aiki
Birgima cikin sanyi / Zane mai sanyi / Zubar da ruwa.
shiryawa
Kowace bututu guda ɗaya an rufe ta a ƙarshen biyu, an naɗe ta a cikin jaka mai tsabta guda ɗaya sannan a saka ta a cikin akwati na katako.
Aikace-aikace
Sinadarai da man fetur/ Wutar lantarki da makamashi/ Masana'antar musayar zafi/ Tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa/ Tsarin iskar gas mai tsafta
Takardar Shaidar Girmamawa
Ma'aunin ISO9001/2015
Ma'aunin ISO 45001/2018
Takardar shaidar PED
Takardar shaidar gwajin jituwa da hydrogen ta TUV
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
- Cikakken Gyaran Jini.
- Ruwan sanyi na Isothermal.
- Rashin Cikakkiyar Rufewa.
- Ƙunƙwasawa ta hanyar Sphereification.
- Yaɗuwa, ko kuma Uniform, Annealing.
- Rage Damuwa.
- Sake ...
Zubar da ruwa wani tsari ne na gyaran zafi wanda ke canza halayen zahiri da kuma wani lokacin ma sinadarai na wani abu don ƙara juriya da rage taurinsa don ya zama mai sauƙin aiki. Tsarin zubar da ruwa yana buƙatar kayan da ke sama da zafin sake kunna su na ɗan lokaci kafin a sanyaya.
Annealing tsari ne na sarrafa zafi da ake amfani da shi don canza halayen ƙarfe da sauran kayayyaki, yawanci don sanya su laushi, su zama masu laushi, kuma ba su da karyewa. Ya ƙunshi dumama kayan zuwa wani takamaiman zafin jiki sannan a sanyaya shi a hankali ta hanyar da aka tsara, don sarrafa tsarin lu'ulu'u.
| A'a. | Girman (mm) | Girman Bututun EP (316L) An lura da ● | |
| OD | Thk | ||
| BA Tube Tsananin saman ciki Ra0.35 | |||
| 1/4" | 6.35 | 0.89 | ● |
| 6.35 | 1.00 | ● | |
| 3/8" | 9.53 | 0.89 | ● |
| 9.53 | 1.00 | ||
| 1/2” | 12.70 | 0.89 | |
| 12.70 | 1.00 | ||
| 12.70 | 1.24 | ● | |
| 3/4” | 19.05 | 1.65 | ● |
| 1 | 25.40 | 1.65 | ● |
| BA Tube Tsananin saman ciki Ra0.6 | |||
| 1/8" | 3.175 | 0.71 | |
| 1/4" | 6.35 | 0.89 | |
| 3/8" | 9.53 | 0.89 | |
| 9.53 | 1.00 | ||
| 9.53 | 1.24 | ||
| 9.53 | 1.65 | ||
| 9.53 | 2.11 | ||
| 9.53 | 3.18 | ||
| 1/2" | 12.70 | 0.89 | |
| 12.70 | 1.00 | ||
| 12.70 | 1.24 | ||
| 12.70 | 1.65 | ||
| 12.70 | 2.11 | ||
| 5/8" | 15.88 | 1.24 | |
| 15.88 | 1.65 | ||
| 3/4" | 19.05 | 1.24 | |
| 19.05 | 1.65 | ||
| 19.05 | 2.11 | ||
| 1" | 25.40 | 1.24 | |
| 25.40 | 1.65 | ||
| 25.40 | 2.11 | ||
| 1-1/4" | 31.75 | 1.65 | ● |
| 1-1/2" | 38.10 | 1.65 | ● |
| 2" | 50.80 | 1.65 | ● |
| 10A | 17.30 | 1.20 | ● |
| 15A | 21.70 | 1.65 | ● |
| 20A | 27.20 | 1.65 | ● |
| 25A | 34.00 | 1.65 | ● |
| 32A | 42.70 | 1.65 | ● |
| 40A | 48.60 | 1.65 | ● |
| 50A | 60.50 | 1.65 | |
| 8.00 | 1.00 | ||
| 8.00 | 1.50 | ||
| 10.00 | 1.00 | ||
| 10.00 | 1.50 | ||
| 10.00 | 2.00 | ||
| 12.00 | 1.00 | ||
| 12.00 | 1.50 | ||
| 12.00 | 2.00 | ||
| 14.00 | 1.00 | ||
| 14.00 | 1.50 | ||
| 14.00 | 2.00 | ||
| 15.00 | 1.00 | ||
| 15.00 | 1.50 | ||
| 15.00 | 2.00 | ||
| 16.00 | 1.00 | ||
| 16.00 | 1.50 | ||
| 16.00 | 2.00 | ||
| 18.00 | 1.00 | ||
| 18.00 | 1.50 | ||
| 18.00 | 2.00 | ||
| 19.00 | 1.50 | ||
| 19.00 | 2.00 | ||
| 20.00 | 1.50 | ||
| 20.00 | 2.00 | ||
| 22.00 | 1.50 | ||
| 22.00 | 2.00 | ||
| 25.00 | 2.00 | ||
| 28.00 | 1.50 | ||
| BA Tube, Babu buƙatar game da ƙaiƙayin saman ciki | |||
| 1/4" | 6.35 | 0.89 | |
| 6.35 | 1.24 | ||
| 6.35 | 1.65 | ||
| 3/8" | 9.53 | 0.89 | |
| 9.53 | 1.24 | ||
| 9.53 | 1.65 | ||
| 9.53 | 2.11 | ||
| 1/2" | 12.70 | 0.89 | |
| 12.70 | 1.24 | ||
| 12.70 | 1.65 | ||
| 12.70 | 2.11 | ||
| 6.00 | 1.00 | ||
| 8.00 | 1.00 | ||
| 10.00 | 1.00 | ||
| 12.00 | 1.00 | ||
| 12.00 | 1.50 | ||




