shafi_banner

Labarai

Matsalolin da aka fuskanta a jigilar bututun EP na bakin karfe

Bayan samarwa da sarrafa bakin karfeBututun EP, masana'antun da yawa za su fuskanci matsala: yadda ake jigilar bututun EP na bakin karfe zuwa ga masu amfani ta hanyar da ta fi dacewa. A zahiri, abu ne mai sauƙi. Huzhou ZhongRui Cleaning Technology Co., Ltd. za ta yi magana game da matsalolin sufuri na bututun EP na bakin karfe. Domin tabbatar da cewa saman bututun EP na bakin karfe bai yi karce ko gurɓata ta hanyar iska ba, ya zama dole a fara da adana bututun EP na bakin karfe.

 

1. Ajiya na bututun EP na bakin karfe:

Ya kamata a sami wurin ajiya na musamman, wanda ya kamata ya zama maƙallin ƙarfe mai kauri ko kushin soso, wanda aka fesa da itace ko kushin roba a saman don kare shi daga wasu kayan haɗin ƙarfe (kamar ƙarfe mai kauri). A lokacin ajiya, wurin ajiya ya kamata ya zama mai dacewa don ɗagawa da kuma kariya daga wuraren ajiya na wasu kayan masarufi, kuma ya kamata a ɗauki matakan kariya don hana faranti na bakin ƙarfe gurɓata da ƙura, tabon mai da tsatsa.

2. Ɗaga bututun EP na bakin ƙarfe:

Lokacin ɗagawa, ya kamata a yi amfani da kayan ɗagawa na musamman kamar madaurin ɗagawa. An haramta amfani da wayar ƙarfe mai galvanized don guje wa ƙazantar saman. A duk lokacin ɗagawa da sanyawa, ya kamata a guji ƙazantar da ke faruwa sakamakon buguwa da ƙwanƙwasawa.

3. Jigilar bututun EP na bakin karfe:

Lokacin jigilar kaya, lokacin amfani da ababen hawa (kamar motoci, motocin lantarki, da sauransu), ya kamata a ɗauki matakan tsaftacewa don hana gurɓatar iska daga ƙura, tabon mai, da tsatsa na faranti na bakin ƙarfe. Ba a gogewa, girgizawa da karce ba.

 

Kamfanin Huzhou ZhongRui Cleaning Technology Co., Ltd. ya ƙware wajen samar da bakin karfe mara matsalaBututun BAda bututun EP. Diamita na waje shine 6.35 zuwa 50.8mm kuma kauri na bango shine 0.5 zuwa 3.0mm. Kamfanin yana ɗaukar tsarin mirgina kammalawa da zana mai da yawa, kuma yana iya samar da ƙaiƙayin bangon ciki na bututu ƙasa da Ra0.8, Ra0.2 da sauran kayayyaki. A cikin 2017, yawan samarwa na shekara-shekara na kamfanin shine mita miliyan 4.7. Kayan aiki TP304L/1.4307, TP316L/1.4404 da ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan gini da na ma'auni da aka saba amfani da su duk suna nan a hannun jari don biyan buƙatun gaggawa na abokan ciniki. Tare da hanyoyin aiki masu kyau da samfuran gudanarwa, mun himmatu wajen samar da samfuran da suka cika ƙa'idodin abokan ciniki da kuma samar da ayyukan fasaha da mafita waɗanda suka wuce tsammanin abokan ciniki.


Lokacin Saƙo: Disamba-26-2023